banner samfurin

Akwai Bambance-bambance

  • Creatine Monohydrate 80 Mesh
  • Creatine Monohydrate 200 Mesh
  • Di-Creatine Malate
  • Creatine Citrate
  • Creatine Anhydrous

Siffofin Sinadaran

  • Zai iya taimakawa inganta aikin kwakwalwa da ayyuka
  • Zai iya taimakawa tallafawa ayyukan zuciya masu lafiya
  • Zai iya taimakawa rage gajiya
  • Zai iya taimakawa ƙara haɓakar tsoka
  • Taimaka inganta babban ƙarfin aiki

Creatine

Abincin Wasanni 99% Raw Powder Creatine Monohydrate CAS 6020-87-7 Fitaccen Hoton

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bambancin Sinadaran Creatine Monohydrate 80 MeshCreatine Monohydrate 200 raga

Di-Creatine Malate

Creatine Citrate

Creatine Anhydrous

Cas No 6903-79-3
Tsarin sinadarai Saukewa: C4H12N3O4P
Solubility Mai narkewa a cikin Ruwa
Categories Kari
Aikace-aikace Fahimci, Taimakon Makamashi, Gina tsoka, Gabatarwar Aiki

Creatinewani abu ne da ake samunsa ta halitta a cikin ƙwayoyin tsoka.Yana taimakawa tsokoki don samar da kuzari yayin ɗaukar nauyi ko motsa jiki mai ƙarfi.Shan creatine a matsayin kari ya shahara sosai tsakanin 'yan wasa da masu gina jiki don samun tsoka, haɓaka ƙarfi da haɓaka aikin motsa jiki.

Amfanin farko na creatine wanda zaku iya samu a duk lokacin da kuke shan creatine shine cewa lokacin dawowarku zai hanzarta.Akwai wasu bincike da suka tabbatar da hakacreatinezai hanzarta lokacin dawowa.Nazarin ya nuna cewa amfani da kari na creatine zai kasance sosaimai amfanidon ragetsokalalacewar tantanin halitta da kumburin da ke haifar da yawan motsa jiki da kumaingantawasaurin murmurewa bayan kuna yin wasu ayyukan jiki.

A gaskiya ma, binciken da aka gudanar a Santos, Brazil, wanda ke nuna cewa 'yan wasan maza da ke cinye gram 20 na creatine monohydrate a kowace rana tare da gram 60 na maltodextrine na tsawon kwanaki biyar suna fuskantar ƙananan hadarin samun lalacewar tantanin halitta bayan sun samu. tseren tseren juriya, idan aka kwatanta da 'yan wasan da suka ɗauki maltodextrine kawai.Don haka, yana da kyau ga 'yan wasa su cinye kari na creatine.

Amfani na biyu da za ku iya samu a duk lokacin da kuke samun kari na creatine shine cewa zai ba jikin ku damar yin babban aiki mai ƙarfi.Akwai shaidun da ke nuna cewa shan creatine zai motsa samar da fiber na tsoka wanda zai tabbatar da cewa jikinka ba zai ji gajiyar da wuri ba.Hakanan, creatine zai iyaƙarfafa tsokaƙanƙancewa kuma zai haɓaka ƙarfin gabaɗaya a duk lokacin da kuke yin kowane irin ayyukan jiki da kuke shiga ciki.

A cikin al'amarin, samar da makamashi ba zai zama cikakke ba a duk lokacin da ba a shan kari na creatine don haka za ku ji gajiya da wuri a duk lokacin da kuke samun babban ƙarfin aiki.Don haka, wannan kari na creatine zai kasance mai mahimmanci kuma yana da mahimmanci don cinyewa ga kowane ɗan wasa don haɓaka aikin gabaɗaya.

Sabis na Samar da Kayan Kaya

Sabis na Samar da Kayan Kaya

Justgood Health yana zaɓar albarkatun ƙasa daga masana'antun ƙima a duniya.

Sabis mai inganci

Sabis mai inganci

Muna da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci kuma muna aiwatar da tsauraran ka'idojin kula da inganci daga sito zuwa layin samarwa.

Sabis na Musamman

Sabis na Musamman

Muna ba da sabis na ci gaba don sababbin samfurori daga dakin gwaje-gwaje zuwa samar da manyan sikelin.

Sabis na Lakabi mai zaman kansa

Sabis na Lakabi mai zaman kansa

Justgood Health yana ba da nau'ikan kayan abinci masu zaman kansu iri-iri a cikin capsule, softgel, tablet, da fom ɗin gummy.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    TAMBAYA YANZU
    • [cf7ic]