tutar samfur

Bambancin da ake da su

  • Stevia Rebaudioside A 97%
  • Stevia Rebaudioside A 98%
  • Stevia Rebaudiana 90% PE
  • Cirewar Stevia 90% SG
  • Stevia Rebaudioside A 40%
  • Stevia Rebaudioside A 55%

Sifofin Sinadaran

  • Zai iya taimakawa wajen rage nauyin jiki

  • Zai iya taimakawa wajen inganta lafiyar ƙashi
  • Zai iya taimakawa wajen inganta lafiyar baki gaba ɗaya
  • Taimakawa wajen rage hawan jini

Stevia CAS 58543-16-1

Stevia CAS 58543-16-1 Hoton da aka Fito

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bambancin Sinadari Stevia; Stevia Rebaudioside A 97%; Stevia Rebaudioside A 98%; Stevia Rebaudiana 90% PE; Stevia Cire 90% SG; Stevia Rebaudioside A 40%; Stevia Rebaudioside A 55%
Lambar Cas 471-80-7
Tsarin Sinadarai C20H30O3
Narkewa Mai narkewa a cikin Ruwa
Rukuni Na'urar Tsirrai, Mai Zaƙi
Aikace-aikace Ƙarin Abinci, Kafin Motsa Jiki, Mai Zaki

Sigar asali

Steviawani abu ne mai zaki da maye gurbin sukari wanda aka samo daga ganyen nau'in shukar Stevia rebaudiana, wanda aka samo asali daga Brazil da Paraguay. Abubuwan da ke aiki sune steviol glycosides, waɗanda ke daSau 30 zuwa 150Zaƙin sukari, suna da karko a yanayin zafi, suna da karko a pH, kuma ba sa yin ferment.

Abubuwan da ake shukawa

Stevia wani nau'inshuke-shuken ganyewanda yake na dangin Asteraceae, wanda ke nufin yana da alaƙa da ragweed, chrysanthemums da marigolds. Duk da cewa akwai nau'ikan sama da 200, Stevia rebaudiana Bertoni ita ce nau'in da aka fi daraja kuma nau'in da ake amfani da shi don samar da 'ya'yan itatuwa da kayan lambu.mafikayayyakin da ake ci.

Kalori 0

Stevia na iya ƙara zaƙi a girke-girke ko da ba tare da ƙara yawan kalori ba. Cirewar ganyen stevia ya fi sukari sau 200 zaƙi, ya danganta da takamaiman sinadaran da aka tattauna, wanda ke nufin cewa kuna buƙatar ɗan lokaci kaɗan kawai don ƙara ɗanɗano shayin safe ko kuma wani ɓangare na abincin gasa mai lafiya.

Cire ganyen ganye

Yawancin samfuran stevia danye/danyen nama ko waɗanda aka sarrafa kaɗan suna ɗauke da nau'ikan mahadi guda biyu, yayin da nau'ikan da aka sarrafa sosai suna ɗauke da rebaudiosides kawai, wanda shine mafi daɗin ɓangaren ganyen.
Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka (FDA) ta amince da Rebiana, ko kuma rebaudioside A mai tsafta, kuma ana iya amfani da shi azaman mai zaki na wucin gadi a cikin abinci da abubuwan sha.
Bincike ya nuna cewa amfani da ganyen gaba ɗaya ko kuma rebaudioside A mai tsabta yana da wasu fa'idodi masu kyau ga lafiya, amma hakan ba zai yiwu ba ga gaurayen da aka canza waɗanda a zahiri ba su ƙunshi ɗan kaɗan daga cikin shukar ba.

Organic-Stevia
Sabis na Samar da Kayan Danye

Sabis na Samar da Kayan Danye

Justgood Health tana zaɓar kayan aiki daga manyan masana'antun duniya.

Ingancin Sabis

Ingancin Sabis

Muna da tsarin kula da inganci mai kyau kuma muna aiwatar da ƙa'idodin kula da inganci masu tsauri daga rumbun ajiya zuwa layin samarwa.

Ayyukan Musamman

Ayyukan Musamman

Muna ba da sabis na haɓaka sabbin kayayyaki daga dakin gwaje-gwaje zuwa manyan samarwa.

Sabis na Lakabi Mai Zaman Kansa

Sabis na Lakabi Mai Zaman Kansa

Justgood Health tana bayar da nau'ikan kari na abinci iri-iri a cikin capsules, softgel, kwamfutar hannu, da kuma gummy.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar saƙonka

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka: