Korar tatsuniyoyi
Tatsuniya #1:Dukgummies mai gina jikiba su da lafiya ko kuma suna da yawan sukari. Wannan yana iya zama gaskiya a baya, kuma musamman gaskiya ne ga fudge na kayan zaki. Duk da haka, tare da ci gaban tsarin samarwa a cikin 'yan shekarun nan, wannan ƙaramin nau'in maganin "cizo ɗaya" ya nuna wata siffa ta lafiya daban. Binciken da aka yi kwanan nan ya nuna cewa ikongummies mai gina jiki sakin carbohydrates a hankali yana taimakawa wajen daidaita matakan sukari a jini bayan cin abinci, wato, rage yawan amsawar sukari a jini. Idan aka yi amfani da wasu kayan zaki kamar maltitol ko erythritol wajen samar da samfurin, tasirin da zai yi kan amsawar sukari a jini ya fi muhimmanci.

Masana'antun abinci mai gina jiki da masu samar da sinadarai suna haɓaka kirkire-kirkire a cikingummies mai gina jiki, yana ba da nau'ikan tsari iri-iri da mafita na dandano da nufin ƙirƙirar haɗin abinci mai kyau. Yin amfani da zare na prebiotic na halitta don ƙara ɗanɗano ba tare da sukari bagummies mai gina jikia matsayin misali, wannan sabon abu ya nuna yadda kamfanoni za su iya guje wa amfani da kayan zaki na wucin gadi don mayar da martani ga buƙatar kasuwa na lakabin "mai tsabta, mai tsabta" don kawo wa masu amfani da ita kyakkyawar ƙwarewa da daɗi.

Tatsuniya ta 2:Dukgummies mai gina jikisuna ɗauke da sinadaran dabbobi. Gummies na gargajiya masu gina jiki galibi ana yin su ne da gelatin, wani sinadari mai narkewar abinci wanda aka samo daga ƙasusuwan dabbobi da fatarsu, wanda hakan ke sa su zama "samfuran asali na dabbobi." Duk da haka, tare da gabatar da sinadaran da aka samo daga tsire-tsire a cikin samar da gummy mai gina jiki, wannan ra'ayi ya fara canzawa. Daga cikinsu, pectin, a matsayin sinadari mai narkewar abinci na halitta wanda aka cire daga fata da ɓawon 'ya'yan itace, ya zama maganin gelatin mai girma da madadin don samar da kayan lambu masu yawa.gummy mai gina jiki.

Tatsuniya ta 3:Gummies masu gina jiki babban haɗari ne na shan su fiye da kima. Kamar kowace abinci mai gina jiki mai gina jiki, akwai kuma yiwuwar cin gummies masu gina jiki fiye da kima, wanda zai iya haifar da matsaloli daban-daban na lafiya, ciki har da ciwon ciki, gudawa da amai. Amma fakitin ya zo da umarnin allurai masu haske da shawarwari masu kyau ga iyaye kan yadda za su adana abinci mai gina jiki da lafiya yadda ya kamata don tabbatar da cewa yara (waɗanda za su iya ɗaukar shi a matsayin "kawai alewa") su guji shan su fiye da kima.

Tatsuniya #4:Sinadarin aiki a cikingummies mai gina jikiRayuwa ta yi gajeru. Kamar yawancin kayayyakin masarufi,gummie mai gina jikisuna da ranar karewa. Domin inganta rayuwar samfurin da kuma ƙara gamsuwar masu amfani, dole ne mai ƙera ya sa ido sosai da kuma kula da dukkan tsarin masana'antu, kuma ya kamata a gwada dukkan layin samar da fudge mai gina jiki sosai, gami da amma ba'a iyakance ga kula da zafin jiki da inganta tsarin sarrafa samfura ba, don tabbatar da cewa sinadaran da ke cikin fudge mai gina jiki sun kasance cikakke kuma suna da tasiri a duk tsawon lokacin samarwa.

Tatsuniya #5:Gummies ba su da tasiri sosai fiye da foda ko allunan. Wannan ra'ayi ya samo asali ne daga rashin fahimtar daidaiton gummies mai gina jiki. Hakika, gummies mai gina jiki ya bambanta da allunan da foda, amma suna iya samar da ƙimar abinci iri ɗaya, kuma mabuɗin shine dole ne mu fuskanci ƙalubalen daidaiton da gummies mai gina jiki zai iya fuskanta. Kwanciyar gummies mai gina jiki yana shafar abubuwa da yawa, kamar siffar sinadarai masu gina jiki, haɗuwar sinadaran aiki da sauransu. Rashin kwanciyar hankali zai shafi kula da abinci mai gina jiki na dogon lokaci. A wannan batun, masana'antun abinci masu gina jiki da lafiya waɗanda ke da ƙwarewar samarwa mai yawa da ilimin fasaha suna da matuƙar mahimmanci don tabbatar da cewa ingancin samfur bai shafi tsawon lokacin shiryawa ba.
Lokacin Saƙo: Satumba-24-2024

