Domin tallata Chengdu a matsayin cibiyar kula da lafiya a China, Justgood Health Industry Group ta sanya hannu kan yarjejeniyar haɗin gwiwa mai mahimmanci tare da Life Science Park na Limburg, Maastricht, Netherlands a ranar 28 ga Satumba. Dukansu ɓangarorin biyu sun amince su kafa ofisoshi don haɓaka masana'antar musayar kuɗi da ci gaba ta ƙasashen biyu.
Daraktan Hukumar Kula da Lafiya da Tsarin Iyali ta Sichuan, Shen Ji, ne ya jagoranci wannan tafiyar kasuwanci. Tare da kamfanoni 6 na Ƙungiyar Kasuwanci ta Masana'antar Kula da Lafiya ta Chengdu.

Tawagar ta ɗauki hoton rukuni tare da shugaban cibiyar zuciya da jijiyoyin jini ta UMass da ke Netherlands a asibiti, abokan hulɗar suna da babban matakin amincewa da juna da kuma babban sha'awar ayyukan haɗin gwiwa.
Lokacin ziyara na kwanaki biyu yana da matuƙar wahala, sun ziyarci ɗakin tiyata na cibiyar tiyata ta zuciya da jijiyoyin jini ta UMass, sashen jijiyoyin jini, da kuma tsarin haɗin gwiwar aikin, da kuma musayar sakamakon fasaha don tattaunawa. Huang Keli, darektan tiyatar zuciya na Asibitin Jama'a na lardin Sichuan, ya ce a fannin kula da zuciya da jijiyoyin jini, gina da kuma kayan aikin likitanci na Sichuan sun yi daidai da UMass, amma dangane da tsarin kula da asibiti, UMass tana da tsari mafi kyau da inganci, wanda zai iya rage lokacin shiga marasa lafiya yadda ya kamata da kuma kula da ƙarin marasa lafiya da ke fama da cututtukan zuciya da jijiyoyin jini, kuma UMass ta cike gibin da ke cikin fannin kula da jijiyoyin jini ta hanyar fasaharta da kuma kula da su, wanda ya cancanci a yi nazari a kai.
Ziyarar ta yi tasiri sosai kuma ta yi tasiri. Abokan hulɗar sun cimma matsaya cewa za su yi wani shiri na musamman kan yanayin da ake ciki a China, inda za su samar da tsarin kula da lafiya tare da Sichuan a matsayin cibiyar da ke haskaka China da Asiya, wanda hakan ya sanya ta zama cibiyar kula da lafiya ta musamman ta duniya don inganta matakin kula da lafiya a China. Domin inganta matakin kula da cututtukan zuciya da jijiyoyin jini a China, za a hana yaduwar cututtukan zuciya da jijiyoyin jini yadda ya kamata don amfanin marasa lafiya da ke fama da cututtukan zuciya da jijiyoyin jini.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-03-2022
