CIWON LAFIYA

1999

kafa a 1999

Tun daga 1999

gaba_bg

Mun himmatu wajen samar da ingantattun kayan aiki masu inganci ga abokan cinikinmu a duk duniya a cikin kayan abinci mai gina jiki, magunguna, abubuwan abinci, da filayen masana'antar kayan kwalliya.

danna duba ƙarin
  • Tushen

    Tushen

    Baya ga kera kansa, Justgood yana ci gaba da haɓaka alaƙa tare da mafi kyawun masu kera kayan abinci masu inganci, manyan masu ƙirƙira da masana'antun kiwon lafiya. Za mu iya samar da sama da 400 iri daban-daban na albarkatun kasa da ƙãre kayayyakin.

  • Takaddun shaida

    Takaddun shaida

    Certified ta NSF, FSA GMP, ISO, Kosher, Halal, HACCP da dai sauransu.

  • Dorewa

    Dorewa

    Haɓaka ci gaba da aiwatar da haɓakawa don rage tasirin muhalli.

Mu
Kayayyaki

Za mu iya samar da sama da 400
iri-iri na albarkatun kasa da
ƙãre kayayyakin.

Bincika
Duka

ayyukanmu

Manufarmu ita ce samar da lokaci, daidai, da kuma amintaccen mafita guda ɗaya don kasuwanci ga abokan cinikinmu a cikin abubuwan gina jiki da kayan shafawa, Wadannan hanyoyin kasuwancin sun shafi duk nau'o'in samfurori, daga haɓakar ƙira, samar da albarkatun kasa, masana'anta samfurin zuwa rarraba ƙarshe.

Gumi

Gumi bg_img gummi_s Danna kallo

Softgels

Softgels bg_img softgel_ico Danna kallo

Capsules

Capsules bg_img caosules_s Danna kallo

Labaran mu

Mun yi imanin dorewa ya kamata ya sami goyon bayan abokan cinikinmu, ma'aikata da masu ruwa da tsaki.

Danna Duba Dukarrr arrr
07
25/05

Shilajit Gummies: Tauraro mai tasowa a cikin Kasuwar Kariyar Lafiya

Yayin da masana'antar jin daɗin jin daɗin duniya ke ci gaba da haɓakawa, Shilajit gummies sun fito a matsayin sanannen yanayi, yana ɗaukar hankalin masu amfani da kiwon lafiya da kasuwanci iri ɗaya. Wannan karuwa a cikin shaharar ba wai kawai sake fasalin abubuwan da mabukaci ke so ba har ma yana gabatar da damammaki masu fa'ida don buƙatun ...

07
25/05

Apple cider vinegar capsules

Tsarin Bayar da Nasara Yana Nufin $1.3B Kasuwar Kiwon Lafiyar Narkar da Abinci, Warware ɗanɗano da Matsala Tsawon shekarun da suka gabata, an yaba da apple cider vinegar (ACV) a matsayin tushen lafiya-duk da haka kashi 61% na masu amfani sun watsar da shi saboda tsananin acidity, yashwar haƙori, ko rashin daidaiton allurai. A yau, Just good Ya...

Takaddun shaida

An samar da kayan albarkatun da aka zaɓaɓɓu, ana sa kayan shukar mu don saduwa da ƙa'idodi iri ɗaya don kiyaye tsari zuwa daidaito. Muna saka idanu da cikakken tsarin masana'antu daga albarkatun kasa zuwa samfuran da aka gama.

fda
gmp
Ba GMO ba
haccp
halal
k
usda

Aiko mana da sakon ku: